Yi gargaɗi ga kowane mai tafiya a ƙasa a ƙarƙashin crane yayin da yake taimakawa daidaiton aikin crane tare da Hasken Crane Ring Sama.
✔Yankin Gargadi- Hasken zoben crane yana ƙirƙirar zobe mai ɗaukar ido ta amfani da abubuwan gani na LED a ƙarƙashin crane, yana nuna masu tafiya daidai abin da ya kamata su sani da kuma guje wa rauni.
✔Madaidaicin Matsayi- ban da yanayin aminci na wannan hasken, kuma yana iya taimakawa masu aikin crane sarrafa lodi da yin daidaitaccen matsayi kamar yadda zobe ke da sauƙin gani.
✔Mahimmanci Ga Babban-Tsirafi- Wuraren da akwai motoci da yawa, masu tafiya a ƙasa, da injuna suna buƙatar matakan tsaro da yawa gwargwadon yiwuwa.Ana iya ganin hasken zoben crane da ke saman duk da wasu abubuwan da ke kewaye da su.




Ina ake ɗora fitilun tsaro akan crane?
Ana ɗora fitulun aminci na crane akan trolley ɗin wanda a zahiri yake ɗaukar kaya.Saboda an dora su a kan trolley ɗin, suna bin ƙugiya ta crane suna ɗaukarsa a duk hanyarsa, suna haskaka yankin tsaro a ƙasan ƙasa.Ana amfani da fitilun ta hanyar samar da wutar lantarki na waje da aka sani da direba wanda za'a iya saka shi daga nesa, yana ba wa kansu fitilun ƙananan bayanan martaba wanda ke yin amfani da kullun na yau da kullun ga masu aiki.
Zan iya siffanta girman?
Ee, girman yana daidaitacce.
Menene buƙatun ƙarfin waɗannan samfuran?
Duk abin da kuke buƙatar samarwa shine ikon 110/240VAC
Menene garanti?
Madaidaicin garanti na hasken crane na sama shine watanni 12.Ana iya siyan garanti mai tsawo a lokacin siyarwa.
-
Tabbacin Fashe Haske Don Wurare masu haɗari
Duba Dalla-dalla -
Fitilar Fitar Gaggawa ta Kasuwanci na Kasuwanci
Duba Dalla-dalla -
Forklift Red/Green Laser Guide System
Duba Dalla-dalla -
UFO LED Warehouse Lights
Duba Dalla-dalla -
20W Forklift Truckspot/Haske Tsaya
Duba Dalla-dalla -
Gaba da Rear LED Strip Lights
Duba Dalla-dalla