Dalilai da yawa suna ba da gudummawa ga haɓaka aiki yayin lodawa da sauke manyan motoci a tashar jirgin ruwa.Ingantacciyar wutar lantarki mai ɗaukar nauyi tana ɗaya daga cikin mahimman buƙatu don amintattun ayyuka masu inganci.Hasken tashar jirgin ruwa mai inganci zai ba da haske iri ɗaya daga ƙofar tashar jirgin zuwa bayan tirelar yayin da yake jure cin zarafin da ake iya fuskanta a cikin wannan yanayi.
✔Haske tashar jirgin ruwa mai sassauƙaHannu masu daidaitawa suna ba da damar nuna kawunan fitila daidai inda ake buƙatar haske.
✔Ƙara aminci: Taimakawa don inganta hangen nesa da amincin ma'aikaci tare da ingantaccen haske a cikin tireloli na manyan motoci.
✔Hasken doki na kai da na hannu na zamani:Zaɓi shugaban haske na tashar jirgin ruwa wanda ya fi dacewa da bukatunku ko shine shugaban LED ko kan polycarbonate tare da fitilar incandescent.
✔Wuri mai ruwa da aka kimanta hasken tashar jirgin ruwa:Muna ba da jigon wurin da aka ƙididdige hasken tashar jirgin ruwa a kasuwa don haskaka aikace-aikacenku mafi ƙalubale.
✔Wuri mai haɗari da aka kimanta hasken tashar jirgin ruwa:Har ila yau akwai hasken tashar jirgin ruwa mai tabbatar da fashewa don aikace-aikace kamar tsire-tsire masu sinadarai da matatun mai.